select pri.code,pri.Product,pri.warranty,pri.First ,recommend.rec_discount ,recommend.note as rec_note ,'' as pic_had,'' as path,'' as pic_type,recommend.imp,'' as Note ,recommend.rec_srp /*,if(recommend.rec_name='',IF( recommend.`rec_product` = '', pri.Product,pri.Product),recommend.rec_name) AS Product*/ ,pri.menu_id FROM advice_co_th.price pri inner join system_44352001.menu_list_dtl mdtl on pri.menu_dtl_id = mdtl.menu_dtl_id left join advice_co_th.spec_picture sp on pri.code = sp.code left join system_44352001.recommend on pri.code = recommend.rec_code WHERE pri.online_only='T' and ((sp.pic_type ='s' and sp.pic_had <> '' and recommend.rec_discount > 0 and mdtl.menu_dtl_alive = 'T' ) or pri.code like 'D%' ) and mdtl.menu_dtl_id = '012761' GROUP BY pri.code order by pri.Url Wired Network
พบสินค้า 94 รายการ
Converter / Repeater
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0043274'
VDSL-II Converter (1-port) PLANET
(VC-201A)
ประกัน 3 ปี
3,715 บาท
รวม VAT แล้ว
3,900 บาท
ประหยัด 185 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091252'
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK
(MC110CS)
ประกัน 1 ปี
1,450 บาท
รวม VAT แล้ว
1,490 บาท
ประหยัด 40 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091253'
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK
(MC111CS)
ประกัน 1 ปี
1,615 บาท
รวม VAT แล้ว
1,690 บาท
ประหยัด 75 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091254'
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK
(MC112CS)
ประกัน 1 ปี
1,615 บาท
รวม VAT แล้ว
1,690 บาท
ประหยัด 75 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0093502'
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK
(MC210CS)
ประกัน 1 ปี
1,870 บาท
รวม VAT แล้ว
1,950 บาท
ประหยัด 80 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091251'
Ethernet Media Converter Multi Mode TP-LINK
(MC100CM)
ประกัน 1 ปี
1,450 บาท
รวม VAT แล้ว
1,490 บาท
ประหยัด 40 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0118501'
Ethernet Media Converter Multi Mode TP-LINK
(MC200CM)
ประกัน 1 ปี
1,718 บาท
รวม VAT แล้ว
1,890 บาท
ประหยัด 172 บาท


Switching Hub
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0084093'
Switching Hub CISCO (SF95D-08-AS) 8 Port
(6")
Life time
825 บาท
รวม VAT แล้ว
880 บาท
ประหยัด 55 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0084094'
Switching Hub CISCO (SF95D-16-AS) 16 Port
(6")
Life time
1,668 บาท
รวม VAT แล้ว
1,750 บาท
ประหยัด 82 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0085059'
Switching Hub CISCO SF200-24 (SLM224GT-EU) 24 Port + 2 Port Mini-GBIC
(17")
Life time
4,403 บาท
รวม VAT แล้ว
4,690 บาท
ประหยัด 287 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0108266'
Switching Hub CISCO SF250-48 (SF250-48-K9-EU) 48 Port + 2 Port Gigabit SFP + 2 Port SFP
(17")
Life time
9,815 บาท
รวม VAT แล้ว
10,250 บาท
ประหยัด 435 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0085061'
Switching Hub CISCO SF300-24PP (SF300-24PP-K9-EU) 24 Port PoE + 2 Port Gigabit + 2 Port SFP
(17")
Life time
16,935 บาท
รวม VAT แล้ว
17,750 บาท
ประหยัด 815 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0036218'
Switching Hub D-LINK (DES-1008A) 8 Port
(5")
Life time
288 บาท
รวม VAT แล้ว
310 บาท
ประหยัด 22 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0004827'
Switching Hub D-LINK (DES-1016D) 16 Port
(11")
Life time
950 บาท
รวม VAT แล้ว
1,000 บาท
ประหยัด 50 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0008941'
Switching Hub D-LINK (DES-1024D) 24 Port
(11")
Life time
1,235 บาท
รวม VAT แล้ว
1,290 บาท
ประหยัด 55 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0101775'
Switching Hub D-LINK (DES-3200-28) 24 Port + 2 Port Gigabit + 2 Port SFP
(17")
Life time
6,475 บาท
รวม VAT แล้ว
6,790 บาท
ประหยัด 315 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0084817'
Switching Hub D-LINK (DES-1210-28P) 24 Port with PoE + 4 Port Gigabit + 2 Port SFP
(17")
Life time
9,865 บาท
รวม VAT แล้ว
10,350 บาท
ประหยัด 485 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0078170'
Switching Hub EDIMAX (ES-3305P V2) 5 Port (4")
(Lifetime Forever)
Life time
333 บาท
รวม VAT แล้ว
350 บาท
ประหยัด 17 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0078171'
Switching Hub EDIMAX (ES-3308P V2) 8 Port (5")
(Lifetime Forever)
Life time
388 บาท
รวม VAT แล้ว
410 บาท
ประหยัด 22 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0078164'
Switching Hub EDIMAX (ES-1024) 24 Port (17")
(Lifetime Forever)
Life time
1,733 บาท
รวม VAT แล้ว
1,790 บาท
ประหยัด 57 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091483'
Switching Hub TOTOLINK (S505) 5 Port (3")
(Lifetime Forever)
Life time
270 บาท
รวม VAT แล้ว
290 บาท
ประหยัด 20 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091484'
Switching Hub TOTOLINK (S808) 8 Port (5")
(Lifetime Forever)
Life time
313 บาท
รวม VAT แล้ว
340 บาท
ประหยัด 27 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0104049'
Switching Hub TOTOLINK (SW16D) 16 Port (9")
(Lifetime Forever)
Life time
873 บาท
รวม VAT แล้ว
920 บาท
ประหยัด 47 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0109657'
Switching Hub TOTOLINK (SW24D) 24 Port (11")
(Lifetime Forever)
Life time
1,160 บาท
รวม VAT แล้ว
1,250 บาท
ประหยัด 90 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091614'
Switching Hub TOTOLINK (SW24) 24 Port (17")
(Lifetime Forever)
Life time
1,673 บาท
รวม VAT แล้ว
1,820 บาท
ประหยัด 147 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091223'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1005D) 5 Port
(5")
Life time
223 บาท
รวม VAT แล้ว
235 บาท
ประหยัด 12 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091224'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1008D) 8 Port
(7")
Life time
265 บาท
รวม VAT แล้ว
280 บาท
ประหยัด 15 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091225'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1016D) 16 Port
(11")
Life time
818 บาท
รวม VAT แล้ว
860 บาท
ประหยัด 42 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091226'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1016DS) 16 Port
(13")
Life time
1,030 บาท
รวม VAT แล้ว
1,080 บาท
ประหยัด 50 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091227'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1016) 16 Port
(18")
Life time
1,235 บาท
รวม VAT แล้ว
1,290 บาท
ประหยัด 55 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091228'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1024D) 24 Port
(11")
Life time
1,360 บาท
รวม VAT แล้ว
1,430 บาท
ประหยัด 70 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091229'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1024) 24 Port
(18")
Life time
1,513 บาท
รวม VAT แล้ว
1,550 บาท
ประหยัด 37 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091230'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1008P) 8 Port with 4 port PoE
(7")
Life time
2,005 บาท
รวม VAT แล้ว
2,090 บาท
ประหยัด 85 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0113914'
Switching Hub TP-LINK (TL-SG1016DE) 16 Port
(17")
Life time
3,095 บาท
รวม VAT แล้ว
3,290 บาท
ประหยัด 195 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091232'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1048) 48 Port
(18")
Life time
3,720 บาท
รวม VAT แล้ว
3,790 บาท
ประหยัด 70 บาท

Lan Card
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0066707'
PCIe Lan Card D-LINK (DGE-560T) Gigabit
Life time
353 บาท
รวม VAT แล้ว
365 บาท
ประหยัด 12 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091487'
PCIe Lan Card TOTOLINK (PX1000) Gigabit
(Lifetime Forever)
Life time
375 บาท
รวม VAT แล้ว
395 บาท
ประหยัด 20 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091221'
PCIe Lan Card TP-LINK (TG-3468) Gigabit
Life time
320 บาท
รวม VAT แล้ว
330 บาท
ประหยัด 10 บาท

Gigabit Switching Hub
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0083635'
Gigabit Switching Hub CISCO (SG95D-08-AS) 8 Port
(6")
Life time
1,618 บาท
รวม VAT แล้ว
1,690 บาท
ประหยัด 72 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0121457'
Gigabit Switching Hub CISCO SG250-08 (SG250-08-K9-EU) 8 Port Gigabit Smart Switch
(5")
Life time
3,575 บาท
รวม VAT แล้ว
3,780 บาท
ประหยัด 205 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0083388'
Gigabit Switching Hub CISCO (SG95-16-AS) 16 Port
(11")
Life time
4,460 บาท
รวม VAT แล้ว
4,680 บาท
ประหยัด 220 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0083633'
Gigabit Switching Hub CISCO (SG95-24-AS) 24 Port
(11")
Life time
5,525 บาท
รวม VAT แล้ว
5,790 บาท
ประหยัด 265 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0104069'
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-8TS-LL) 8 Port + 2 Port SFP
(11")
Life time
6,440 บาท
รวม VAT แล้ว
6,740 บาท
ประหยัด 300 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0113235'
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-10 (SG350-10-K9-EU) 8 Port + 2 Port SFP
(11'')
Life time
6,465 บาท
รวม VAT แล้ว
6,750 บาท
ประหยัด 285 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0117151'
Gigabit Switching Hub CISCO SG220-26
(SG220-26-K9-EU) 24 Port + 2 Port SFP
Life time
7,625 บาท
รวม VAT แล้ว
7,990 บาท
ประหยัด 365 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0108267'
Gigabit Switching Hub CISCO SG250-26 (SG250-26-K9-EU) 24 Port + 2 Port Gigabit SFP
(17")
Life time
9,395 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 1000 บาทขึ้นไป
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0104071'
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-16TS-LL) 16 Port + 2 Port SFP
(11")
Life time
9,865 บาท
รวม VAT แล้ว
10,590 บาท
ประหยัด 725 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0122114'
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-20 (SG350-20-K9-EU) 16 Port + 2 Port Combo Gigabit SFP + 2 Port Gigabit SFP
(11")
Life time
10,505 บาท
รวม VAT แล้ว
10,990 บาท
ประหยัด 485 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0104070'
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-16PS-LL) 16 Port + 2 Port SFP PoE Power 120W
(17")
Life time
15,200 บาท
รวม VAT แล้ว
15,900 บาท
ประหยัด 700 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0104073'
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-24TS-AP) 24 Port + 4 Port SFP
(17")
Life time
18,050 บาท
รวม VAT แล้ว
18,900 บาท
ประหยัด 850 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0113234'
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-28P (SG350-28P-K9-EU) 24 Port PoE + 2 Port Mini-GBIC
(17")
Life time
20,870 บาท
รวม VAT แล้ว
22,490 บาท
ประหยัด 1,620 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0104072'
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-24PS-AP) 24 Port + 4 Port SFP PoE Power 195W (17")
(By Order) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Life time
27,700 บาท
รวม VAT แล้ว
35,900 บาท
ประหยัด 8,200 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0104075'
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-48TS-AP) 48 Port + 4 Port SFP (17")
(By Order) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Life time
28,750 บาท
รวม VAT แล้ว
32,990 บาท
ประหยัด 4,240 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0104074'
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-48PS-AP) 48 Port + 4 Port SFP PoE Power 370W (17")
(By Order) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Life time
54,800 บาท
รวม VAT แล้ว
57,500 บาท
ประหยัด 2,700 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0106410'
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1100-08) 8 Port Easy Smart
(6")
Life time
1,670 บาท
รวม VAT แล้ว
1,750 บาท
ประหยัด 80 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0045166'
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1016D) 16 Port
(11")
Life time
2,345 บาท
รวม VAT แล้ว
2,490 บาท
ประหยัด 145 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0045165'
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1024D) 24 Port
(11")
Life time
3,110 บาท
รวม VAT แล้ว
3,260 บาท
ประหยัด 150 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0106411'
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1100-08P) 8 Port PoE Smart Managed
(7")
Life time
4,160 บาท
รวม VAT แล้ว
4,350 บาท
ประหยัด 190 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0110533'
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-20) 16 Port + 4 Port SFP
(17")
Life time
4,470 บาท
รวม VAT แล้ว
4,690 บาท
ประหยัด 220 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0111175'
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1008MP) 8 Port PoE
(11")
Life time
4,680 บาท
รวม VAT แล้ว
4,890 บาท
ประหยัด 210 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0084823'
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-28) 24 Port + 4 Port SFP
(17")
Life time
5,820 บาท
รวม VAT แล้ว
6,100 บาท
ประหยัด 280 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0084821'
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1100-24P) 24 Port (12 Port PoE)
(11")
Life time
8,055 บาท
รวม VAT แล้ว
8,480 บาท
ประหยัด 425 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0084824'
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-28P) 24 Port with PoE + 4 Port SFP
(17")
Life time
12,405 บาท
รวม VAT แล้ว
12,990 บาท
ประหยัด 585 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0064592'
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS105-AP) 5 Port
(5")
Life time
943 บาท
รวม VAT แล้ว
990 บาท
ประหยัด 47 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0064593'
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS108-AP) 8 Port
(6")
Life time
1,498 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 1000 บาทขึ้นไป
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0072440'
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS108P-AP) 8 Port (4 Port PoE)
(8")
Life time
4,040 บาท
รวม VAT แล้ว
4,250 บาท
ประหยัด 210 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0081967'
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS318-AP) 16 Port + 2 Port g17, g18
(17")
Life time
7,530 บาท
รวม VAT แล้ว
7,890 บาท
ประหยัด 360 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0084842'
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS318P-AP) 16 Port PoE + 2 Port SFP
(17")
Life time
13,345 บาท
รวม VAT แล้ว
13,990 บาท
ประหยัด 645 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0111180'
Gigabit Switching Hub NETGEAR
(GS308P) 8 Port Gigabit POE
ประกัน 9 ปี
2,773 บาท
รวม VAT แล้ว
2,950 บาท
ประหยัด 177 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091609'
Gigabit Switching Hub TOTOLINK (S505G) 5 Port (5")
(Lifetime Forever)
Life time
543 บาท
รวม VAT แล้ว
590 บาท
ประหยัด 47 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091485'
Gigabit Switching Hub TOTOLINK (S808G) 8 Port (5")
(Lifetime Forever)
Life time
760 บาท
รวม VAT แล้ว
810 บาท
ประหยัด 50 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091611'
Gigabit Switching Hub TOTOLINK (SG16) 16 Port (17")
(Lifetime Forever)
Life time
2,750 บาท
รวม VAT แล้ว
2,990 บาท
ประหยัด 240 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091619'
Gigabit Switching Hub TOTOLINK (SG24) 24 Port (17")
(Lifetime Forever)
Life time
3,650 บาท
รวม VAT แล้ว
3,950 บาท
ประหยัด 300 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091233'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1005D) 5 Port
(5")
Life time
435 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 1000 บาทขึ้นไป
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091235'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1008D) 8 Port
(7")
Life time
655 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 1000 บาทขึ้นไป
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091234'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG105) 5 Port
(5")
Life time
675 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 1000 บาทขึ้นไป
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091236'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG108) 8 Port
(7")
Life time
943 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 1000 บาทขึ้นไป
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0121529'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG108E) 8 Port
(7")
Life time
1,155 บาท
รวม VAT แล้ว
1,210 บาท
ประหยัด 55 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0109116'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1005P) 5 Port (4-Port PoE)
(5")
Life time
1,698 บาท
รวม VAT แล้ว
1,790 บาท
ประหยัด 92 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091238'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1016) 16 Port
(18")
Life time
2,910 บาท
รวม VAT แล้ว
3,090 บาท
ประหยัด 180 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091239'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1024D) 24 Port
(11")
Life time
2,988 บาท
รวม VAT แล้ว
2,990 บาท
ประหยัด 2 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091240'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1024) 24 Port
(17")
Life time
3,420 บาท
รวม VAT แล้ว
3,590 บาท
ประหยัด 170 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091241'
Gigabit Switching Hub TP-LINK TP-T2500G-10TS (TL-SG3210) 8 Port + 2 port SFP
(11")
Life time
3,995 บาท
รวม VAT แล้ว
4,290 บาท
ประหยัด 295 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091242'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1008PE) 8 Port
(11")
Life time
5,025 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 1000 บาทขึ้นไป
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091243'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1048) 48 Port
(18")
Life time
10,455 บาท
รวม VAT แล้ว
13,490 บาท
ประหยัด 3,035 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091247'
Gigabit Switching Hub TP-LINK T1600G-28PS (TL-SG2424P) 24 Port PoE with 4 Combo SFP
(18")
Life time
10,740 บาท
รวม VAT แล้ว
11,350 บาท
ประหยัด 610 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0111245'
Gigabit Switching Hub ZyXEL
(GS-105B v3) 5 Port
Life time
668 บาท
รวม VAT แล้ว
720 บาท
ประหยัด 52 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0111248'
Gigabit Switching Hub ZyXEL
(GS1100-8HP) 8 Port PoE
Life time
3,130 บาท
รวม VAT แล้ว
3,300 บาท
ประหยัด 170 บาท


Power Over Ethernet Adapter
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0092785'
Power Over Ethernet Adapter ALFA
(PSE-1000GU) Gigabit
ประกัน 1 ปี
943 บาท
รวม VAT แล้ว
990 บาท
ประหยัด 47 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0084846'
Power Over Ethernet Adapter LINKSYS
(LACPI30-AP) Gigabit High Power
ประกัน 1 ปี
2,145 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 1000 บาทขึ้นไป
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0023819'
Power Over Ethernet Adapter PLANET
(POE-100SK)
Life time
1,813 บาท
รวม VAT แล้ว
1,900 บาท
ประหยัด 87 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0079872'
Power Over Ethernet Adapter UBIQUITI
(POE-24V-0.5A)
ประกัน 1 ปี
505 บาท
รวม VAT แล้ว
540 บาท
ประหยัด 35 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0090391'
Power Over Ethernet Adapter UBIQUITI
(POE-24V-1A)
ประกัน 1 ปี
715 บาท
รวม VAT แล้ว
770 บาท
ประหยัด 55 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0089679'
Passive Power Over Ethernet Adapter Injector ALFA + Splitter Kit
ประกัน 1 ปี
238 บาท
รวม VAT แล้ว
260 บาท
ประหยัด 22 บาท