เวลาทำการ จันทร์ - เสาร์ 09.00 - 18.00 น.
ของแท้ประกันศูนย์
1,000 บาทขึ้นไปส่งฟรี
@Headdaddy
@Headdaddy
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC210CS)
จำนวน
1,190บาท
สุทธิ 1,040 ฿
รวม VAT แล้ว
ประหยัด 150 ฿


คุณสมบัติเด่น

  • Complies with IEEE 802.3ab and IEEE 802.3z
  • Provides switch configuration of Force /Auto transfer mode for FX port
  • Extends fiber distance up to 15km
 

ข้อมูลสินค้า
Interface

1 1000M SC/UPC port
1 1000M RJ45 port (Auto MDI/MDIX)

Basic Function
Full Duplex Flow Control (IEEE 802.3x)
Extends fiber distance up to 15km

LEDs

PWR, LINK, RX

warranty 1 ปี

ลิงค์ที่เกี่ยวข้อง Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC210CS)

  (0 ความคิดเห็น)
 
รีวิว Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC210CS)